12 Lý 03-06 Nguyễn Huệ - Hà Đông
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12 Lý 03-06 Nguyễn Huệ - Hà Đông

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Xuanphuong
Gà tiềm năng
Gà tiềm năng
XuanphuongPosts : 202

Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4? Empty
Bài gửiTiêu đề: Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4?   Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4? Icon_minitime1/3/2008, 9:30 pm

Ngày xưa trước lúc nộp hồ sơ Đại học tớ cũng từng nghĩ đến cái này, nói cho cùng thì 5 năm chẳng dài hơn 4 năm mấy tí (chỉ có 365 ngày..ăn chơi thôi Sad ), nhưng mà cuối cùng vẫn nhắm mắt đưa chân vào...trường Dược, cũng bởi cái mác "bọn giết người" :@: bây giờ gần hết năm 2, bọn 4 năm đã đi được nửa chặng đường, trong khi mình thì vẫn nghĩ...còn hơn 3 năm nữa, sớm chán, cứ...chơi đã monkey ...mà thấy chán chán. Lâu hơn một năm, cái giá của thời gian đánh đổi nhiều thứ quá, hixhixx. Hehe, sorry, em...lẩm cẩm rồi, các bác 5 năm đâu, cùng cảnh ngộ, cho ý kiến cái :010:
locke
Không chịu tiến bộ
Không chịu tiến bộ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4?   Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4? Icon_minitime3/3/2008, 6:34 pm

e cau ma con keu the thi to 6 nam chac khung hoang luon :evil: chang muon hoc do a
jh
Hết Gà
Hết Gà
jhPosts : 955
Job/hobbies : chơi bời lêu lổng

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4?   Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4? Icon_minitime3/3/2008, 6:55 pm

ngoài Tiến thối ra còn đứa nào 6 năm nhỉ? mà tưởng Tiến thối có nick 4um rồi mà..
manucian
Lãnh đạo đầu nhỏ
Lãnh đạo đầu nhỏ
manucianPosts : 1074
Đến từ : Sân Vận Động Old Trafford - Nhà Hát Của Những Giấc Mơ
Job/hobbies : football

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4?   Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4? Icon_minitime3/3/2008, 6:58 pm

tien thoi chu con ai vao day nua Sad , truong em hoc 5 nam ma cung nhu 4 nam, nam cuoi toan dc di choi co phai o truong hoc dau monkey
Xuanphuong
Gà tiềm năng
Gà tiềm năng
XuanphuongPosts : 202

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4?   Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4? Icon_minitime4/3/2008, 9:28 pm

Let try your best :010:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4?   Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4? Icon_minitime

Nghĩ xem...tại sao mình học 5 năm, trong khi chúng nó học có...4?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Năm học mới!
» Năm học mới, năm học mới!!!
» Tam quốc diễn nghĩa
» Cánh hoa ép trong tim
» Cảm nghĩ của con chiên Bách Khoa sau khi thi xong môn thứ 2
Trang 1 trong tổng số 1 trang