12 Lý 03-06 Nguyễn Huệ - Hà Đông
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12 Lý 03-06 Nguyễn Huệ - Hà Đông

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thay đổi các Group!!!

Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Admin

Admin

Thay đổi các Group!!! Empty
16042008
Bài gửiThay đổi các Group!!!

Theo đại đa số mems đã có ý kiến (thực ra toàn mems lên diễn đàn thường xuyên ý kiến) thì chúng ta sẽ đóng cửa các Group lại và mở ra các Group mới (các Bang Phái), và sẽ tuyển chọn các Mod mới cho diễn đàn!! Bjờ tớ lập topic này để chúng ta bàn luân, thời jan kết thúc là cuối tuần này, tức là 20/4/08
Chúng ta sẽ mở ra 2 Group, 1 nhóm lo thông báo 1 số sự kiện cho việc họp lớp, ăn chơi, đàn đúm, thác loạn.. 1 nhóm thì sẽ lo chăm sóc diễn đàn Thay đổi các Group!!! 178893
Vì thế chúng ta sẽ bầu chọn ra các mems ưu tú để tham gia ứng cử vào ghế Mod, và tham gia góp ý tên Group (Bang Phái Sad )
Việc này còn nhằm mục đích nữa là để cho tất cả những ai hay tham gia diễn đàn đều sẽ có màu ở tên đại diện Thay đổi các Group!!! 40654
Riêng với những ai có tư chất ko tốt (tức là ít tham gia diễn đàn) mà vẫn muốn tên mình có màu sắc và có chút chức quyền thì chúng ta sẽ tiến hành xem xét riêg tại tư gia của ♥Admin♥ Thay đổi các Group!!! 525707 mức độ sẽ phụ thuộc vào sự thành tâm của bạn Thay đổi các Group!!! 40654

Thay đổi các Group!!! 443732 Mọi ng` chú ý: tất cả bài viết mang tính spam tại topic này sẽ bị del ko báo trc vì thế đừng hòng spam Thay đổi các Group!!! 752616
Share this post on: reddit

Thay đổi các Group!!! :: Comments

Quangchim
Re: Thay đổi các Group!!!
Bài gửi 16/4/2008, 11:25 pm by Quangchim
Các box về hội họp, đột xuất thì vẫn thế thôi, không phải đổi. Nhiều lắm thì chỉ đổi tên thôi chứ tính chất vẫn thế cho nên không cần chia ra người này chăm sóc diễn đàn, người kia ... đâu. Ai hay lên forum là được rồi. Chỉ nghĩ ra tên bang phái nào hay hay, với lại không cần Mod mót gì đâu, cơm bình dân hết. Ai hay đọc kiếm hiệp nghĩ ra mấy cái tên hay hay gợi ý cho anh em. Sau thì đăng kí nhập hộ khẩu bang nào thì vào bang đó.
Mới đầu chỉ ý kiến thế thôi!
jh
Bài gửi 16/4/2008, 11:34 pm by jh
nhầm, ko phải Mod mà là các hiệp khách chuyên hành tẩu trên 4um mà đã vào bang phái thì sẽ tương xứng với các Mod cũ Very Happy
phuong_do
Bài gửi 17/4/2008, 7:55 am by phuong_do
ko cho tao làm bang chủ bang điên tình thì hơi phí mày ạ! monkey
manucian
Bài gửi 17/4/2008, 8:57 am by manucian
tao nhớ là hồi cấp 3 hình như đã có bang phái thành lập rồi thì phải Thay đổi các Group!!! 178893 , tên là gì thì tao ko nhớ cat
phuong_do
Bài gửi 17/4/2008, 4:01 pm by phuong_do
sao đã có bang rồng đen rồi à. Ghê
phuong_do
Bài gửi 20/4/2008, 7:30 am by phuong_do
Thằng Thành sex, mày đổi pass admin đấy à?
manucian
Bài gửi 20/4/2008, 10:52 am by manucian
tao đổi làm gì, sao cứ nghi oan cho mình thế nhỉ cat
phuong_do
Bài gửi 20/4/2008, 11:40 am by phuong_do
Thế sao tao ko vào để đổi cái màu group của mày đc!
Admin
Bài gửi 20/4/2008, 2:22 pm by Admin
hik.. thả cái 4um ra cái là bọn nó làm loạn cả lên.. lại còn cho thêm cả 1 box danh riêng cho cái bọn FET nữa chứ!!! bjờ bang phái cũng đã thành lập rồi, muốn đổi màu j để tớ đổi cho.. còn nữa cái "mu fans club" do thằng thành quản lí rồi, cái "DALATU" do phương đô quản lí rồi, 2 cái đấy đều là quyền mod, ko liên quan j tới admin, vì thế acc admin bjờ cứ để thế thôi, ko để các pác vào sửa đổi lung tung nữa.. may là trc đấy thăngf thành nó ko đổi pass, ko thì mệt!!!
manucian
Bài gửi 20/4/2008, 4:06 pm by manucian
thấy chưa thằng Tấn đổi chứ ko phải tao đâu nhé cat , chưa gì đã nghi oan cho mình Thay đổi các Group!!! 692911
manucian
Bài gửi 20/4/2008, 4:08 pm by manucian
♥Admin♥ đã viết:
may là trc đấy thăngf thành nó ko đổi pass, ko thì mệt!!!
mày nói thế là ý gì hả Tấn cat , chả nhẽ tao lại như thế ah Thay đổi các Group!!! 751776
jh
Bài gửi 20/4/2008, 4:24 pm by jh
hik, mày quên là mày đã có tiền án với 4um này rồi à? dù tao là bạn thân mày thì tao cũng ko thể tin tưởng mày 90% như mọi khi đc mà chỉ có thể tin mày 60% thui T.T
jh
Bài gửi 20/4/2008, 4:31 pm by jh
mà thằng chóa Thành kia.. tao có xin gia nhập vào cái "mu fans.." của mày cứt đâu mà mày dám add tao vào? Thay đổi các Group!!! 8198 tao thích arsenal cơ mà!!!
Vi phạm nhân quyền.. phản đối!! mau vào khai trừ tao ra khỏi cái "mu.." của mày đê ko tao thịt mày đấy!!!
Admin
Bài gửi 20/4/2008, 4:52 pm by Admin
ai thích đăng kí nhóm riêng thì PM cho tớ nhé, nhớ PM tên nhóm, màu sắc nhé.. lập ra hàng loạt màu cho máu, chỉ có điều các nhóm này sẽ chẳng có quyền lợi j thui (ngoài quyền lợi về màu sắc cho đẹp)
jh
Bài gửi 20/4/2008, 5:04 pm by jh
đú theo các bạn lập cái group chơi cho có màu mè hihe.. Thay đổi các Group!!! 40654

Nhìn đi nhìn lại màu và tên group mình là hay nhứt Thay đổi các Group!!! 178893
phuong_do
Bài gửi 20/4/2008, 6:03 pm by phuong_do
đc! Tao đồng ý, mà Thành ơi, ko nghi cho mày thì nghi cho ai bây h!
phuong_do
Bài gửi 20/4/2008, 10:45 pm by phuong_do
Tấn ơi, tình hình là mình mày 1 cái group rồi, tha hồ tự sướng nhá! :-))
jh
Bài gửi 20/4/2008, 10:50 pm by jh
tao lập ra để mình tao 1 kiểu mà mày :-))
phuong_do
Bài gửi 22/4/2008, 9:08 am by phuong_do
Hưng chim lắm sẹo bị tước quyền điều hành rồi hả? VUI ghê gớm Thay đổi các Group!!! 178893
manucian
Bài gửi 23/4/2008, 8:36 am by manucian
phuong_do đã viết:
Hưng chim lắm sẹo bị tước quyền điều hành rồi hả? VUI ghê gớm Thay đổi các Group!!! 178893
Vui ghê gớm Thay đổi các Group!!! 40654 Thay đổi các Group!!! 203338
phuong_do
Bài gửi 27/4/2008, 9:41 pm by phuong_do
Thằng Thành sex sao mày kéo hết mọi ng vào group của mày thế? Để mọi ng tự do lựa chọn chứ, làm thế mất mặt ng làm MOD cũ quá! Thay đổi các Group!!! 89548
phuong_do
Bài gửi 6/7/2009, 9:01 pm by phuong_do
Thằng Thành lại bắt đầu với cái group màu hồng choe, hồng choét rồi à?
Ko biết các mem bị vào group đấy là tự nguyện hay bắt buộc đây cat
nghia
Bài gửi 6/7/2009, 9:28 pm by nghia
Để cái group thất tình đi. T là bang chủ.
nghia
Bài gửi 6/7/2009, 9:29 pm by nghia
Mà pm cho admin kiểu gì vậy. Hướng dẫn chi tiết đi, nói thế thì chẳng ai hiểu cả. Cụ thể bang phái thế nào? Lựa chọn thế nào, quyền lợi và trách nhiệm của bang chủ cũng như thành viên và các bang phái có gì oánh nhau hay chửi nhau hay ganh đua gì ko? phần thưởng cho người thắng là gì???/ Bao nhiêu vấn đề. Admin viết 1 bài hoàn chỉnh để chúng nó khỏi chửi nhau loạn xì ngầu thế kia. đọc đau cả mắt, hx
Bài gửi  by Sponsored content

Thay đổi các Group!!!

Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next

Similar topics

-
» Thay áo mới cho WinRAR